Đa vị sáng tạo, hương vị mới lạ, Trà Đá Trân Châu Kem Bông là sự lựa chọn thú vị với giới trẻ hiện nay.
Giới trẻ lựa chọn thức uống từ thiên nhiên với topping mới lạ
Với đa dạng sản phẩm thức uống trên thị trường hiện nay, người dùng dễ dàng tìm được sản phẩm phù hợp với sở thích của cá nhân. Trong đó, đa phần người tiêu dùng ưa chuộng các dòng sản phẩm có nguồn gốc từ thiên nhiên đặc biệt là thức uống có nguồn gốc từ thiên nhiên như lá trà vì vị ngon, hương vị đa dạng và thành phần tốt cho sức khỏe.
Giữa guồng quay học tập và làm việc đầy bận rộn, người trẻ đang ngày càng quan tâm đến những vấn đề về sức khỏe cũng như cố gắng xây dựng một lối sống sinh hoạt lành mạnh cho bản thân. Vì thế, xu hướng lựa chọn các sản phẩm tốt cho sức khỏe, nhất là sản phẩm với thành phần tươi mới đang được ưa chuộng.
Năm được những nhu cầu thiết yếu ấy, anh Nguyễn Văn Trung – một trong những người sáng lập nên thương hiệu Trà Đá Đi đã cho ra mắt dòng sản phẩm best seller với tên gọi “Trà đá trân châu kem bông”. Với sự kết hợp của lớp kem bông do chính anh Trung tạo nên thơm béo, hậu vị ngọt mặn bông mềm tan trong miệng giống vị kem ký tuổi thơ đầu ngõ của bác bán kem… “ai kem khôngggg” ngày ấy mà anh đã từng ăn qua. Cộng thêm những hạt trân châu đường đen dai dai nhai lạ miệng. Một sự kết hợp mang hơi hướng miền ký ức cùng phá cách bởi topping hiện đại. Thức uống này hiện đang rất được ưa chuộng tại quán.
Tuy có đa dạng sự lựa chọn trên thị trường, người tiêu dùng trẻ vẫn tìm kiếm một sản phẩm mới lạ, bên cạnh chất lượng, mang lại giá trị cho sức khỏe còn thể hiện được tinh thần trẻ trung, phong cách sống cổ xưa pha lẫn hiện đại để không làm phai đi nét riêng của Hà Nội.
Có Trà Đá Trân Châu Kem Bông, mùa hè thêm nhiệt huyết
Tiên phong cho sự sáng tạo, năng động và cá tính, Trà Đá Trân Châu Kem Bông đã từng bước tạo được cảm tình từ những người trẻ hiện đại. Ngay từ hương vị, thức uống này đã tạo nên dấu ấn riêng nhờ đa vị sáng tạo như vị trà thơm nhẹ dễ chịu, quyện cùng vị kem bông thơm mặn và ngọt ngào của trân châu đường đen, phù hợp với những cá tính khác nhau của người tiêu dùng.
Trà Đá Trân Châu Kem Bông là lựa chọn sáng giá thỏa mãn các nhu cầu thưởng thức theo xu thế của giới trẻ với sự sáng tạo độc đáo trên thị trường đồ uống. Sản phẩm có thành phần từ lá trà truyền thống tự nhiên hòa quyện sáng tạo cùng topping dai sần sật và lớp kem nhiều đã mắt. Đây chính là điểm nhấn độc đáo, đem đến trải nghiệm uống vui thích thật sự khác biệt, khiến giới trẻ vô cùng thích thú.
Thời tiết thành thị sẽ không tránh khỏi những phút giây làm bạn căng thẳng thiếu sức sống, Trà Đá Trân Châu Kem Bông được làm từ những thành phần thiên nhiên sẽ là lựa chọn tuyệt vời cho cơ thể, giúp lấy lại tinh thần phấn chấn để bạn nhiệt huyết sống trọn từng khoảnh khắc mỗi ngày!
Với tinh thần sáng tạo không ngừng, Trà Đá Đi đã góp phần tạo nên những “cơn lốc thanh mát” đem đến sự hứng khởi ở người dùng trẻ. Vì vậy, Trà Đá Trân Châu Kem Bông đã từng bước tạo được cảm tình và trở thành sự lựa chọn của giới trẻ.
Chi nhánh chính: 114 Trần Khát Chân, Hai Bà Trưng, Hà Nội Hà Nội
Điện thoại: 088.678.3993
Tin Khác
“Anh Phạm Ngọc Huy – Người cán bộ y tế đam mê kinh doanh và tinh thần say mê truyền lửa trong lĩnh vực thiện nguyện !
Anh Phạm Ngọc Huy xuất thân từ một gia đình làm nông nghiệp tại Xã Lê Hồng, huyện Thanh Miện,...
GIA SƯ VIỆT TRÍ: HÀNH TRÌNH 8 NĂM VỮNG BƯỚC TRONG LĨNH VỰC GIÁO DỤC
Trung tâm dạy thêm Gia sư Việt Trí là một đơn vị giáo dục uy tín, trực thuộc Công ty...
Chùa Sơn Long: Biểu Tượng Tâm Linh và Đoàn Kết Cộng Đồng tại Phú Thọ
Ngôi chùa Sơn Long tọa lạc tại vùng Gò Cấm khu 2 xã Y Sơn, huyện Hạ Hoà, tỉnh Phú...
Hành Trình Phát Triển Sự Nghiệp Đa Dạng – Thương Hiệu Trang Chum và Trang Chum kid
Anh Phạm Thanh Tùng là một người con của vùng núi Hà Giang, nơi mà cuộc sống vẫn còn nhiều...
“Chân Tình Và Nhiệt Huyết: Sứ Mệnh Nghề Giáo và Lan Tỏa Đam Mê Bóng Đá”
Anh Lương Văn Điệp là một người đầy tận tụy với nghề giáo. Sinh ra và lớn lên tại Hà...
“Chùa Bưng Tung: Nơi Hướng Thiện và Truyền Cảm Hứng Cho Tương Lai”
Ông Văn Xuân là một tu sĩ Phật giáo đầy nhiệt huyết và lòng thành kính, với tâm hồn thanh...