Anh Ngô Doãn Lệnh với tình yêu và đam mê mãnh liệt với nghệ thuật nấu ăn, anh đã đi lên từng bước và gặt hái được nhiều thành công đáng kể trong sự nghiệp của mình. Hiện tại, Ngô Doãn Lệnh đang đảm nhận vị trí giám đốc của công ty cổ phần quốc tế L.Q.T Kitchen, một đơn vị đã tạo dựng được tên tuổi và uy tín trong lĩnh vực ẩm thực. Nhà hàng bánh tráng thịt heo công trứ và nhà hàng cơm tấm tam sư quán đã trở thành những điểm đến ưa thích của du khách và người dân địa phương.
Đặc biệt, Ngô Doãn Lệnh còn chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm của mình thông qua vai trò giảng viên đào tạo ẩm thực kinh doanh tại trung tâm L.Q.T Kitchen. Anh cũng đồng thời là giảng viên dạy ẩm thực tại EZcooking, Hướng Nghiệp Á Âu một trung tâm danh tiếng chuyên về nghệ thuật nấu ăn tại Hà Thành. Sự đa tài và sự sẻ chia của anh giúp truyền cảm hứng và tạo điều kiện cho các học viên trẻ trở thành những đầu bếp tài ba trong tương lai.Sự thành công của Ngô Doãn Lệnh không chỉ dừng lại ở việc kinh doanh và giảng dạy, mà anh còn được công nhận rộng rãi trong giới ẩm thực. Năm 2019, anh đã xếp hạng trong top 6 đầu bếp miền Bắc tại cuộc thi “Món Ngon Quán Việt” và top 16 đầu bếp toàn quốc cùng cuộc thi này. Sự tài năng và sự cống hiến của anh đã được vinh danh khi anh được trao danh hiệu “Nghệ nhân ẩm thực bàn tay vàng Việt Nam” vào năm 2022, một trong những giải thưởng cao quý nhất dành cho những người làm về lĩnh vực ẩm thực.
Với 17 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực ẩm thực, anh Ngô Doãn Lệnh đã trở thành một chuyên gia hàng đầu về nghiên cứu, đào tạo và tư vấn về setup ẩm thực. Với kiến thức và kỹ năng vượt trội về các món ăn Âu Á, anh đã tạo dựng một sự nghiệp ấn tượng và đem lại nhiều giá trị cho ngành ẩm thực. Anh Ngô Doãn Lệnh đã dành nhiều thời gian và công sức để nghiên cứu sâu về ẩm thực, nắm vững cả các món ăn truyền thống và sáng tạo. Với sự đa dạng và độ phong phú của ẩm thực Âu Á, anh đã trở thành một chuyên gia đa năng, có thể tạo ra những món ăn ngon và hấp dẫn từ nhiều quốc gia và văn hóa khác nhau.
Ngoài việc thực hiện các dự án ẩm thực thành công, anh còn chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm của mình qua việc đào tạo các đầu bếp trẻ và những người yêu thích nghệ thuật nấu ăn. Với khả năng giảng dạy xuất sắc và sự nhiệt tình, anh đã truyền cảm hứng cho nhiều người và giúp họ trở thành những đầu bếp tài ba.Bên cạnh đào tạo, anh cũng là một chuyên gia tư vấn trong việc setup ẩm thực. Anh có khả năng đánh giá và tư vấn cho các doanh nghiệp hoặc cá nhân trong việc thiết kế và phát triển các nhà hàng, quán ăn hoặc các dự án liên quan đến ẩm thực. Anh sẽ cung cấp những giải pháp tối ưu để đảm bảo thành công và tạo ra môi trường ẩm thực tuyệt vời cho khách hàng.Với tư cách là một chuyên gia nghiên cứu, đào tạo và tư vấn setup ẩm thực, anh Ngô Doãn Lệnh đã đóng góp đáng kể vào sự phát triển và nâng cao chất lượng ngành ẩm thực. Sự nhiệt huyết, kiến thức sâu rộng và kinh nghiệm thực tế của anh là một tài sản quý giá cho ngành này, và anh đã được công nhận là một trong những chuyên gia hàng đầu trong lĩnh vực này. Anh không chỉ đạt được thành công trong sự nghiệp cá nhân mà còn góp phần tích cực vào sự phát triển của cộng đồng ẩm thực.
Anh Ngô Doãn Lệnh không ngừng khám phá và đổi mới trong nghề nghiệp của mình. Anh không chỉ hướng tới việc nắm vững những món ăn truyền thống mà còn chú trọng vào sự sáng tạo và hiện đại hóa ẩm thực. Anh luôn cập nhật xu hướng mới nhất trong ngành và tìm cách áp dụng vào công việc của mình. Điều này giúp anh tạo ra những món ăn độc đáo và phù hợp với thị hiếu của khách hàng ngày nay. Bên cạnh công việc chuyên môn, anh Ngô Doãn Lệnh cũng rất đam mê và chuẩn bị tham gia các cuộc thi ẩm thực quốc tế. Những cuộc thi này không chỉ là cơ hội để anh thử thách bản thân mà còn giúp anh gặp gỡ, học hỏi và trao đổi kinh nghiệm với các đầu bếp hàng đầu trên thế giới. Anh luôn khát khao trở thành một đại sứ văn hóa ẩm thực, đưa ẩm thực Việt Nam ra thế giới và đem lại niềm tự hào cho đất nước. Với tài năng và sự đam mê không ngừng, anh Ngô Doãn Lệnh đã xây dựng được một danh tiếng vững chắc trong ngành ẩm thực. Các doanh nghiệp và cá nhân đều tìm đến anh để nhận được sự tư vấn chuyên nghiệp và độc đáo. Anh đã thực hiện nhiều dự án thành công, từ những nhà hàng sang trọng và đẳng cấp đến các quán ăn phong cách đơn giản và gần gũi với người dân. Mỗi dự án đều thể hiện phong cách và sự sáng tạo riêng, mang lại sự hài lòng cho khách hàng và góp phần tạo nên sự phát triển bền vững của ngành ẩm thực.
Liên hệ: Nhà hàng Bánh Tráng Công Trứ
Địa chỉ: 60A Ninh Kiều, thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội.
Địa chỉ: nhà hàng Cơm Tấm Sài Gòn Tam Sư Quán
Địa chỉ: 342 Lacasta, khu đô thị Văn Phú, Phú La, Hà Đông, Hà Nội.
Địa chỉ trung tâm: Địa chỉ: Liền kề 14/20 khu đô thị mới Phú Lương, Phú La, Hà Nội.
Tin Khác
Nguyễn Đức Tâm: Chuyên Gia Bán Hàng Trên Sàn Thương Mại Điện Tử Hàng Đầu
Trong thời đại số hóa hiện nay, thương mại điện tử đã trở thành xu hướng chủ đạo của ngành...
𝐁𝐄𝐀𝐔𝐓𝐘 𝐒𝐀𝐋𝐎𝐍 𝐕𝐈̃𝐍𝐇 𝐏𝐇𝐔́: Tiên Phong Trong Ngành Làm Đẹp Với Hai Chi Nhánh Hiện Đại, Định Hướng Phát Triển Toàn Quốc
Anh Lê Minh Khôi hiện đang là người đứng đầu thương hiệu 𝐁𝐄𝐀𝐔𝐓𝐘 𝐒𝐀𝐋𝐎𝐍 𝐕𝐈̃𝐍𝐇 𝐏𝐇𝐔́, một trong những địa...
Tăng trưởng nhờ trải nghiệm khách hàng – Cơ hội nào cho doanh nghiệp nhỏ?
Trải nghiệm tác động trực tiếp đến quyết định mua hàng, mức độ hài lòng và sự gắn bó của...
Pacifica – Sự Lựa Chọn Hoàn Hảo Cho Gia Dụng Tiện Ích và Chất Lượng
Pacifica tự hào là nhà cung cấp hàng đầu các sản phẩm gia dụng chất lượng cao, mang lại sự...
“BÚN MỌC NGON: Hành Trình Khát Vọng và Sứ Mệnh Ẩm Thực”
Anh Nguyễn Trung Kiên, sau khi tốt nghiệp phổ thông trung học, đã bắt đầu sự nghiệp của mình bằng...
” Con Đường Sự Nghiệp Chăn Nuôi: Phan Kim Hùng và Sứ Mệnh Xây Dựng Một Tương Lai Thực Phẩm An Toàn và Bền Vững”
Anh Phan Kim Hùng là một người đầy năng động và tận tụy với sự nghiệp chăn nuôi, với hành...